ताज्या घडामोडी

ठाणे नागरी अधिकारी यांचे महत्त्वपूर्ण फायली चोरी ला गेली.

शरण खन्ना
उपजिल्हा प्रतिनिधी ठाणे

ठाणे दि २८ सप्टेंबर : ठाणे महानगरपालिकेच्या दिवा प्रभागात संलग्न सहाय्यक नगरपालिका आयुक्तांनी त्याच्या पूर्ववर्तीविरूद्ध महत्त्वाच्या आणि गोपनीय फाइल्स चोरी केल्याच्या आरोपावरून फौजदारी गुन्हा दाखल केला आहे.
महेश आहेर यांनी दिलेल्या तक्रारीवरून टीएमसीच्या निवडणूक विभागाशी संबंधित डॉ सुनील वसंत मोरे आणि फिरोज खान यांच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
पोलिसांनी सांगितले की, आहेर यांची १ ऑगस्टला मुंब्रा प्रभाग कार्यालयात सहाय्यक आयुक्त म्हणून बदली झाली. मोरे यांनी त्यादिवशी मुख्यालयातून दोन संगणकांची मागणी करुन घेतली आणि एक त्यांच्या कार्यालयात स्थापित केला, आणि दुसरा संगणक विभागात विभागला.तक्रारीत असे नमूद केले आहे की, त्यांची बदली झाल्याची माहिती मिळताच मोरे रात्री कार्यालयात परतले आणि आपत्ती नियंत्रण कक्षाच्या मदतीने मुंब्राच्या अनधिकृत बांधकामांचे संगणक व फाइल्स आणि खान यांच्या कारमधील कोरोनाव्हायरससाठी असणार्‍या वस्तूंच्या फायली दोन्ही ताब्यात घेतल्या.सुरक्षा कर्मचार्‍यांनी याचे रेकॉर्डिंग आहेरकडे पाठविले. हे प्रकरण पालिका आयुक्त डॉ. विपिन शर्मा यांना कळविण्यात आले. त्यांनी आहेरला पोलिस तक्रार नोंदवण्याचे आदेश दिले.
आयपीसीच्या कलम ९०, अंडर ८० आणि अंडर ३४ अन्वये हा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close